ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 104.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ruamjai heights | ร่วมใจ ไฮท์

cherry
0818675455
2015-08-31 16:20:03.0
เลขที่ประกาศ: 173936
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Ruamjai Height บนถนนสุขุมวิท 15 ใกล้รถไฟฟ้า MRT เพชรบุรี ประมาณ 500 เมตร ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนี่ยม สูง 21 ชั้น 1 อาคาร ประเภทห้อง : 1 – 3 Bedroom(s) พื้นที่ใช้สอย : 50 – 200 ตร.ม. จำนวนห้อง : 80 ยูนิต ขนาด 104 ตรม แบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในราคา 6500000ล้าน สนใจขอรับรายละเอียด 02-2606200 www.sincere.co.th Condo for Sale "Ruamjai Height Sukhumvit 15" Located within the heart of one of Bangkok's most exclusive residential and business districts, it offers a luxurious oasis of exclusive and elegant accommodations within the bustling streets. A warm welcome from our friendly and caring staff awaits as you are swiftly transported to the sumptuous surroundings of your pristine suite - your home away from home for the duration of your stay. Size 104sq.m 2 bedrooms 2 bathrooms Price for sale 6,500,000M Call 02-2606200 www.sincere.co.th
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย15
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
21 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
80 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ruamjai heights | ร่วมใจ ไฮท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 21

จำนวนห้อง: 80

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

ขาย ร่วมใจไฮท์ 122 sq.m 2 bed Ruamjai Heights sukhumvit15